29 พฤษภาคม 2567 คณะอนุกรรมการตัดสินการประกวดจังหวัดอำเภอและชมรม TO BE NUMBER ONE ลงพื้นที่จังหวัด อุบลราชธานี เพื่อตรวจเยี่ยมการปฎิบัติงานและเก็บคะแนนการประกวดกิจกรรมในโครงการ TO BE NUMBER ONE ประจำปี 2567 ประเภทจังหวัด TO BE NUMBER ONE ( ต้นแบบระดับเพชร) โดยนายศุภศิษย์ กอเจริญยศ ผู้ว่าราชการจังหวัด อุบลราชธานี มอบหมายให้นายสมเพชร สร้อยสระคู รองผู้ว่าราชการ จังหวัดอุบลราชธานี และนายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด อุบลราชธานี เป็นผู้นำเสนอ โดยมีคณะกรรมการ TO BE NUMBER ONE จังหวัดอุบลราชธานี ร่วมต้อนรับ ณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 69
29/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ