![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2wad9tgmbokkkkgowk.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 23 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมพุทธโสธร ชั้น 8 อาคารสนับสนุนบริการ โรงพยาบาลพุทธโสธร แพทย์หญิงนาตยา มิลส์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพุทธโสธร เป็นประธานการประชุม โครงการประชุมเชิงปฏิบัติการช่วยฟื้นคืนชีพเด็ก ปี 2567 เพื่อเพิ่มสมรรถนะ ทักษะในการช่วยฟื้นคืนชีพเด็ก โดยมีการบรรยายวิชาการ และร่วมเข้าฐานฝึกปฏิบัติการช่วยฟื้นคืนชีพ จัดโดยทีมแพทย์ และพยาบาล กลุ่มงาน กุมารเวชกรรม โรงพยาบาลพุทธโสธร ในการนี้ได้เชิญแพทย์และพยาบาลโรงพยาบาลชุมชนทุกแห่งในจังหวัดฉะเชิงเทรา และโรงพยาบาลจุฬารัตน์ 11 ร่วมประชุม
View 36
25/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ