![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2o4dpxdh0iyogkc0k0.jpg)
วันศุกร์ที่ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 13.00 น. นายสุวิทย์ จันทร์หวร ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุมพิจารณาจัดสรรแพทย์ผู้ทำสัญญาฯ ใช้ทุนปีที่ 2 และแพทย์ใช้ทุนปีที่ 1 ครั้งที่ 2 ประจำปี 2567 โดยมี นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู นพ.ไพฑูรย์ ใบประเสริฐ ผู้อำนวยการและรองผู้อำนวยการโรงพยาบาลหนองบัวลำภู นพ.รวมพล เหล่าหว้าน รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านเวชกรรมป้องกัน) ผู้อำนวยการโรงพยาบาลชุมชนและผู้แทน บุคลากรเจ้าหน้าที่ กลุ่มงานบริหารทรัพยากรบุคคล สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมเอราวัณ ชั้น 2 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู
View 62
24/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ