![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/5halnwyargw800ccgw.jpg)
วันศุกร์ที่ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 10.30 น. นายศศิน พัฒนภิรมย์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการบริหารกองทุนคุ้มครองเด็กจังหวัดหนองบัวลำภู ครั้งที่ 2/2567 โดยมี นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู พร้อมด้วย คณะกรรมการทุกท่าน เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ ชั้น 1 ศาลากลางจังหวัดหนองบัวลำภู
View 56
24/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ