![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/hp6c4otj2q88kswcs.gif)
วันศุกร์ที่ 24 พฤษภาคม 2567 เวลา 14.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายแพทย์ณัฐนนท์ พีระภาณุรักษ์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมคณะทำงานบริหารกำลังคนและพัฒนาระบบสารสนเทศด้านสาธารณสุข (HRM&HROPS) ครั้งที่ 4/2567 โดยมีนายกิตติศักดิ์ ประคองสิน รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร หัวหน้ากลุ่มงาน และเจ้าหน้าที่ผู้เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมเพื่อพิจารณาการบริหาร ตำแหน่งว่างข้าราชการ/บุคลากรประเภทอื่นในสังกัด และเรื่องอื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง โดยมีคณะทำงานจากโรงพยาบาลมุกดาหาร สำนักงานสาธารณสุขอำเภอ โรงพยาบาลชุมชน เข้าร่วมประชุมฯ ณ ห้องประชุมคุณธรรม ชั้น 3 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
View 17
24/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ