![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/xils1aehq6ocwogs40.jpg)
วันที่ 21 พฤษภาคม 2567 นายแพทย์นรเทพ อัศวพัชระ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดระนอง ร่วมเป็นเกียรติในการประชุมเชิงปฏิบัติการขับเคลื่อนกลไกการดำเนินงานสุขภาพจิตและยาเสพติดเพื่อการบำบัดรักษาฟื้นฟูผู้ป่วยจิตเวชและยาเสพติด ระดับจังหวัด โดยมีนายแพทย์โอภาส การย์กวินพงศ์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธานเปิดการประชุมดังกล่าว และมีนายแพทย์พงศ์เกษม ไข่มุก อธิบดีกรมสุขภาพจิต กล่าวรายงาน และนายสมชาย หาญภักดีปฏิมา ผู้ว่าราชการจังหวัดกระบี่ กล่าวต้อนรับฯ ณ โรงแรมพีช ลากูน่า รีสอร์ตแอนด์สปา กระบี่
View 244
23/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ