![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2p3dao3u5f8kws8kwg.gif)
วันอังคารที่ 21 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น. นพ.ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ ทพ. ธีรพงศ์ มุทาไร รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมคณะทำงานพัฒนาคุณภาพระบบบริการ สาขาสุขภาพช่องปาก และประเมิน "แนวทางปฏิบัติเพื่อความปลอดภัยทางทันตกรรม" Thai Dental Safety Goals & Guidelines 2023 ณ ห้องประชุมโรงพยาบาลหนองสูง อำเภอหนองสูง จังหวัดมุกดาหาร
View 23
21/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ