![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/pfkacz6zxjk8scgk84.gif)
วันอังคารที่ 21 พฤษภาคม 2567 เวลา 07.00 น. นพ.ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายทองเสริฐ ใจตรง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เข้าร่วมงานสภากาแฟ ครั้งที่ 7/2567 เพื่อหารือแลกเปลี่ยนข้อราชการ โดยมี นายวรญาณ บุญณราช ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหารเป็นประธานเปิดกิจกรรม ณ อุทยานแห่งชาติภูผาเทิบ ตำบลนาสีนวน อำเภอเมืองมุกดาหาร จังหวัดมุกดาหาร
View 9
21/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ