วันนี้(29 เม.ย.67) เวลา 13.30 น. นพ.วัชรพงษ์ คำหล้า นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย พร้อมด้วย นพ.ภุชงค์ ชื่นชม รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย นางรัตนา รัชตพิสิฐกร ผู้ช่วยนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย และผู้แทนผู้อำนวยการโรงพยาบาลชุมชน สาธารณสุขอำเภอ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารเขตสุขภาพที่ 1 ณ โรงพยาบาลมะเร็งลำปาง
ทั้งนี้ ในที่ประชุมได้มีการติดตามและรายงานผลการดำเนินงานตามนโยบายของกระทรวงสาธารณสุข ของจังหวัดในเขตสุขภาพที่ 1 โดยมี ดร.นพ.สราวุฒิ บุญสุข ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 1 เป็นประธานการประชุมฯ
View 12
21/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ