![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/u6zph8ogdus0g8c48s.jpg)
วันที่ 26 เมษายน 2567 เวลา 13.30 น. .นายแพทย์วัชรพงษ์ คำหล้า นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย แพทย์หญิงอัจฉรา ละอองนวลพานิช ประธานแม่บ้านสาธารณสุข สาขาจังหวัดเชียงราย มอบหมายให้ สมาชิกแม่บ้านสาธารณสุข สาขาจังหวัดเชียงราย ร่วมกับบุคลากรโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านเขียะ และโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านครึ่ง เยี่ยมผู้ป่วยในพระบรมราชานุเคราะห์ พระราชานุเคราะห์ และผู้ด้อยโอกาสในสังคมในพื้นที่อำเภอเชียงของ จังหวัดเชียงราย จำนวน 3 ราย เพื่อติดตามผลการรักษาพยาบาล ตลอดจนการดำรงชีวิตของผู้ป่วยฯ
View 9
21/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ