![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/slz1nhmify84c8wc8w.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 25 เมษายน 2567 นายนรินทร์ สุริยนต์ หัวหน้ากลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ พร้อมด้วยบุคลากร กลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดเชียงราย ได้รับมอบหมายจาก นพ.วัชรพงษ์ คำหล้า นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย ร่วมประชุมติดตามการดำเนินงานการปฏิบัติการแพทย์ฉุกเฉินทางอากาศ การพัฒนาระบบบริการสุขภาพด้านการดูแลภาวะฉุกเฉินด้านการแพทย์ และการสาธารณสุขอย่างครบวงจรแบบบูรณาการร่วมกับสถาบันการแพทย์ฉุกเฉินแห่งชาติ (สพฉ.) ณ ห้องประชุมโรงพยาบาลเชียงรายประชานุเคราะห์
View 7
21/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ