วันนี้ (24 เมษายน 2567) นายศักดิ์ดา ธานินทร์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ กลุ่มงานสุขภาพดิจิทัล และกลุ่มงานประกันสุขภาพ ร่วมออกนิเทศติดตามผลการดำเนินงาน ตรวจสุขภาพ การลงทะเบียนสิทธิติดตามการดำเนินงานตรวจสอบภายใน ควบคุมภายใน และประเมินผลด้านการเงินการคลัง รวมถึงการติดตามความก้าวหน้าการเชื่อมโยงข้อมูลแรงงานต่างด้าว กับระบบโปรแกรม Financial Data Hub และการดำเนินงานตามนโยบาย 30 บาท รักษาทุกที่ด้วยบัตรประชาชนใบเดียว ณ เครือข่ายบริการสุขภาพอำเภอเทิง และเครือข่ายบริการสุขภาพอำเภอเมืองเชียงราย
View 5
21/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ