![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/djxz9vgg0lk4cck0o4.gif)
วันจันทร์ ที่ 20 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายทองเสริฐ ใจตรง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เข้าร่วม แลกเปลี่ยนเรียนรู้การขับเคลื่อนการพัฒนายกระดับคุณภาพชีวิตประชาชนพื้นที่ชายแดน ณ สภาองค์กรชุมชน ตำบลดงหมู อำเภอหว้านใหญ่ จังหวัดมุกดาหาร
View 15
20/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ