![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1gx61zjivmzo04wwko.jpg)
วันจันทร์ที่ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 13.30 น. นายสุวิทย์ จันทร์หวร ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการทุนการศึกษามูลนิธิร่วมจิตต์น้อมเกล้าฯ เพื่อเยาวชน ในพระบรมราชูปถัมภ์ จังหวัดหนองบัวลำภู ในโอกาสนี้ นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ นางสาวอมร ทองรักษ์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านนโยบายและแผนยุทธศาสตร์) เข้าร่วมการประชุมพร้อมกับส่วนราชการซึ่งเป็นคณะกรรมการฯ ณ ห้องประชุมสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดหนองบัวลำภู อาคารอนาลโย ศูนย์ราชการจังหวัดหนองบัวลำภู
View 50
20/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ