วันที่ 20 พฤษภาคม 2567 กลุ่มการพยาบาลโรงพยาบาลเสนา นำโดย คุณพิมพ์ฉวี เตชะภัทร รองผู้อำนวยการฝ่ายการพยาบาล จัดโครงการ พัฒนาคุณภาพบริการพยาบาลด้านจริยธรรม และจรรยาบรรณวิชาชีพ กลุ่มการพยาบาลโรงพยาบาลเสนา ปีงบประมาณ 2567 โดยมี นายแพทย์ ธัชชัย บำรุงสงฆ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลเสนา เป็นประธาน ณ ห้องประชุมศักดิ์ ด่านชัยวิจิตร โรงพยาบาลเสนา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
View 12
20/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ