![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1jnb85dptf288ocw8c.jpg)
นายแพทย์ประวีณ ตัณฑประภา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา คณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาขอขอบพระคุณหน่วยอาสาสมัครเคลื่อนย้ายผู้ป่วยนอก จากชมรมกำนันผู้ใหญ่บ้าน อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา มาช่วยเหลือแบ่งเบาหน้าที่เจ้าหน้าที่เวรเปล และเจ้าหน้าที่ของโรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา บริการประชาชนที่มารับบริการ ณ อาคารผู้ป่วยนอกและอำนวยการ ทำให้การบริการมีความคล่องตัว สะดวก รวดเร็วมากยิ่งขึ้น
View 19
20/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ