![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/qe464tcg9jkcs8kc0g.jpg)
วันที่ 18 พฤษภาคม 2567 นายธีรศักดิ์ โฉมศิริ รองผู้ว่าราชการจังหวัดพระนครศรีอยุธยา นพ.ยุทธนา วรรณโพธิ์กลาง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา พร้อมคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ในสังกัดสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ร่วมให้การต้อนรับ ดร.นพ.สุรวิทย์ คนสมบูรณ์ ประธานโครงการหน่วยแพทย์อาสาเฉพาะทางร่วมใจเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ครั้งที่ 9 ประจำปี 2567 เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ในโอกาสเป็นประธานในพิธีบวงสรวงศาลหลักเมืองจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ณ ศาลหลักเมืองจังหวัดพระนครศรีอยุธยา
View 24
18/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ