วันศุกร์ที่ 17 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 15.00 น. นายศศิน พัฒนภิรมย์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการประสานงานการขับเคลื่อนและขยายผลโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริ จังหวัดหนองบัวลำภู ครั้งที่ 1/2567 โดยในโอกาสนี้ นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ นางสาวอมร ทองรักษ์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านนโยบายและแผนยุทธศาสตร์) เข้าร่วมการประชุม พร้อมด้วยส่วนราชการที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดหนองบัวลำภู ศูนย์ราชการจังหวัดหนองบัวลำภู
View 52
17/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ