![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/f2ricxupsn40ck4o4.jpg)
วันที่ 13 พฤษภาคม 2567 นายแพทย์มาโนช อู่วุฒิพงษ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสุโขทัย พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร กลุ่มงานเภสัชกรรม หัวหน้าหอผู้ป่วย และผู้รับผิดชอบระบบยา ร่วมต้อนรับ ภญ.วิชชุนี พิตรากูล ผู้เยี่ยมสำรวจ จากสมาคมเภสัชกรรมโรงพยาบาล (ประเทศไทย) ในการเยี่ยมสำรวจงานเภสัชกรรม
และระบบยาสหวิชาชีพของโรงพยาบาลสุโขทัย เพื่อเป็นการรับรองคุณภาพสถานพยาบาล
ณ ห้องประชุมเตาทุเรียง ชั้น3 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ โรงพยาบาลสุโขทัย
View 12
17/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ