![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/34cw3a88vckkcw4408.jpg)
คุณประเสริฐ ภู่ชัย รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร รพ.อินทร์บุรี เป็นประธานเปิดโครงการ Big Cleaning Day โรงพยาบาลอินทร์บุรี ความสะอาดเพื่อวันวิสาขบูชาโดยมีคณะเจ้าหน้าที่ รพ.อินทร์บุรี เจ้าหน้าที่เทศบาล ต.ทับยา เจ้าหน้าที่เทศบาล ต.อินทร์บุรี ร่วมกับผู้ใหญ่บ้าน ต.ทับยา หมู่ 1 หมู่ 2 และชาวบ้านช่วยกันทำความสะอาดในครั้งนี้ ณ วัดพระนอน ต.ทับยา อ.อินทร์บุรี เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 16 พฤษภาคม 2567 ที่ผ่านมา
View 113
17/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ