![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/snnksy7suk0ogo4oo.png)
วันที่ 15 พฤษภาคม 2567 คุณกฤษฎา ไก่แก้ว คุณแม่ น้องเกริกไกร วงสารี(ไทเกอร์) บริจาคตู้เสื้อผ้าเด็กและของใช้เด็กอ่อนเพื่อนำไปช่วยเหลือผู้ป่วยยากไร้ ผู้ป่วยด้อยโอกาสที่ขาดแคลนสิ่งของเครื่องใช้ที่จำเป็นในการดูแลเด็กและทารก โดยมี นายประธาน พิณทอง นักสังคมสงเคราะห์ และเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม เป็นผู้รับมอบ
View 12
17/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ