![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2c3g5ta25d5w4o4wgw.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 16 พฤษภาคม 2567 เวลา 08.30 - 16.30 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายสิทธิพงษ์ จิตนิยม หัวหน้ากลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิตและยาเสพติด และเจ้าหน้าที่กลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิต และยาเสพติด เข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพแกนนำและพัฒนาเครือข่ายสมาชิกชมรมป้องกันปัญหายาเสพติดระดับพื้นที่ (ระดับจังหวัด อำเภอ และตำบล) ชมรม TO BE NUMBER ONE อำเภอดงหลวง, โรงเรียนดงหลวงวิทยา, โรงเรียนหว้านใหญ่วิทยา และเรือนจำจังหวัดมุกดาหาร ณ โรงเรียนดงหลวงวิทยา, โรงเรียนหว้านใหญ่วิทยา และเรือนจำจังหวัดมุกดาหาร
View 33
16/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ