![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/cnl4cacszg8wkgkwsw.jpg)
วันที่ 16 พฤษภาคม 2567 เวลา 15.00 น. นายแพทย์ชัยวัฒน์ พัฒนาพิศาลศักดิ์ สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 8 ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจผู้บริหาร เจ้าหน้าที่ และร่วมประชุมวิชาการคณะกรรมการประสานงานสาธารณสุขระดับอำเภอท่าลี่ อำเภอท่าลี่ จังหวัดเลย ณ สำนักงานสาธารณสุขอำเภอท่าลี่ จังหวัดเลยโดยมี นายแพทย์ชาญชัย บุญอยู่ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเลย นางชีวานันท์ บุญอยู่ ประธานแม่บ้านสาธารณสุขสาขาจังหวัดเลย นายแพทย์สมชาย ชมภูคำ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเลย นายแพทย์ยอดลักษ์ สัยลังกา รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเลย นายชัยยา ปานันท์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลท่าลี่ นายสัตตพงษ์ บุตรโยจันโท สาธารณสุขอำเภอท่าลี่ และเจ้าหน้าที่สาธารณสุข จำนวน 60 ท่าน
View 52
16/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ