![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1h6lf06innwg48ko04.jpg)
วันที่ 16 พฤษภาคม 2567 ณ ห้องประชุมสิรินภา โรงแรมหรรษา เจบี จังหวัดสงขลา นายแพทย์ชวนนท์ อิ่มอาบ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา มอบหมายให้ทันตแพทย์ธนากร ศฤงคารชยธวัช รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา พร้อมด้วยผู้รับผิดชอบงานสุขภาพภรคประชาชน เข้าร่วมพิธีเปิดโครงการอบรมเครือข่ายอาสาสมัครองค์การบริหารส่วนจังหวัดพังงา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 จัดขึ้นระหว่างวันที่ 15 – 17 พฤษภาคม 2567 ทั้งนี้ได้รับเกียรติจากนายไพเจน มากสุวรรณ์ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา ร่วมพบปะพูดคุยและให้การต้อนรับฯ โดยมีนายธราธิป ทองเจิม นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดพังงา เป็นประธาน
View 94
16/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ