![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/850vbnexpaos8ss88.gif)
วันพฤหัสบดี ที่ 16 พฤษภาคม 2567 เวลา 10.30 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายทองเสริฐ ใจตรง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร พร้อมด้วยหัวหน้ากลุ่มงานบริหารทั่วไป และหัวหน้างานพัสดุ เข้าร่วมประชุมหารือแนวทางการดำเนินงานเกี่ยวกับอาคารสถานที่ของสถานบริการสุขภาพและราชการบริหารในสังกัดกระทรวงสาธารณสุข ของภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ครั้งที่ 2/2567 โดยวิธี VDO Conference ผ่านระบบ Zoom Meeting ณ ห้องประชุมภูสีฐาน (242 vdo conferance) สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
View 9
16/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ