![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/ih4p3jk41pw8k80ws.jpg)
วันที่ 16 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายแพทย์นรเทพ อัศวพัชระ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดระนอง เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมวิชาการพัฒนาระบบบริการสุขภาพ (Service Plan) สาขา โสต ศอ นาสิก เขตสุขภาพที่ 11 “ENT region 11 (one region will develop together)” ปีงบประมาณ 2567 เพื่อเพิ่มพูนความรู้ และประสบการณ์ให้แก่แพทย์ ,พยาบาล และบุคลากรทางการแพทย์ โดยมีนายแพทย์ศิริวัฒน์ ธัญสิริพงศ์ รองผู้อํานวยการฝ่ายการแพทย์ กล่าวรายงาน ณ ห้องประชุมโกมาซุม โรงพยาบาลระนอง จังหวัดระนอง
View 301
16/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ