![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/8fj7rjn85wcggwwg4.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 09.30 น. นายศศิน พัฒนภิรมย์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการคัดสรรกิจกรรมพัฒนาชุมชนดีเด่น ประจำปี 2567 จังหวัดหนองบัวลำภู ครั้งที่ 1/2567 ในโอกาสนี้ นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ นายราชันย์ ท้าวพา รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านบริหารและกิจการพิเศษ) เข้าร่วมการประชุม ร่วมกับส่วนราชการที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาชุมชนจังหวัดหนองบัวลำภู ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดหนองบัวลำภู
View 48
16/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ