![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1za5lb0sts1wgss0ss.jpg)
วันที่ 16 พฤษภาคม 2567 นายแพทย์ธวัชชัย ปานทอง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพะเยา มอบหมายให้ คณะกรรมการฝ่ายกิจกรรมพิเศษ โรงพยาบาลพะเยา รับมอบบริจาคชุดผู้ป่วย จำนวน 41 ชุด จาก คุณอานนท์ เหลาคม และคุณสุกัญญา สุขโข มอบให้กับโรงพยาบาลพะเยา
กราบขอบพระคุณและขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ทั้งหลายในสากลโลก จงดลบันดาลให้ท่านและครอบครัว จงประสบแต่ความสุข ความเจริญด้วยจตุรพิธพรชัย ในสิ่งอันพึงปรารถนาทุกประการ กราบขอบพระคุณและขออนุโมทนาบุญค่ะ
View 10
16/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ