![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/8geglzd38hkw40cgww.jpg)
วันพุธที่ 15 พฤษภาคม 2567 เวลา 08.30 - 16.30 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายสิทธิพงษ์ จิตนิยม หัวหน้ากลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิตและยาเสพติด และเจ้าหน้าที่กลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิต และยาเสพติด เข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพแกนนำและพัฒนาเครือข่ายสมาชิกชมรมป้องกันปัญหายาเสพติดระดับพื้นที่ (ระดับจังหวัด อำเภอ และตำบล) ชมรม TO BE NUMBER ONE อำเภอคำชะอี, โรงเรียนคำชะอีวิทยาคาร และชุมชน บ้านหนองเอี่ยนดง ณ โรงเรียนคำชะอีวิทยาคาร และองค์การบริหารส่วนตำบลน้ำเที่ยง อำเภอคำชะอี จังหวัดมุกดาหาร
View 21
15/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ