![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/fj7lnl93iy8scw0kc.jpg)
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี ร่วมกับโรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชุดม จัดโครงการเพิ่มประสิทธิภาพด้านการจัดเก็บรายได้ จังหวัดอุบลราชธานี สำหรับโรงพยาบาล และ รพ.สต. โซน 4 รุ่นที่ 2 โดยมีนายแพทย์ประกิจ เชื้อชม รองผู้อำนวยการกลุ่มภารกิจด้านบริการปฐมภูมิ ให้เกียรติเป็นประธาน ในการเปิดโครงการ ณ ห้องประชุมรวงผึ้ง ชั้น 4 อาคาร 5 โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม
View 17
15/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ