![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3zhypyv9ydq8g8ggow.jpg)
วันที่ 15 พฤษภาคม 2567 เวลา 14.00น. ณ บ้านหนองบัว ตำบลแม่ปะ อำเภอแม่สอด จังหวัดตาก กลุ่มงานสุขศึกษา พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กลุ่มงานการพยาบาลชุมชน สำนักงานสาธาณสุขอำเภอแม่สอด โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านห้วยหินฝน และอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน (อสม.)ออกเยี่ยมติดตามผู้ป่วยในพระราชานุเคราะห์ สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง จำนวน 1 ราย และมอบถุงยังชีพ จำนวน 1ชุด
View 19
15/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ