![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/7z3pkz36ur4sg0g8o.jpg)
วันพุธที่ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 08.30 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ ทพญ.วรางคณา อินทโลหิต รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านวิชาการวิจัยและภาคประชาชน) ร่วมเป็นวิทยากรกลุ่ม ประเด็นอาหารปลอดภัย ลดใช้สารเคมี ซึ่งมีหัวข้อการพูดคุยในภาพรวมของที่ประชุมเกี่ยวกับ พื้นที่ดำเนินงาน เป้าหมายการดำเนินงาน บทเรียนประสบการณ์ผ่านมาและผลการดำเนินงาน โดยมี ส่วนราชการ ผู้นำชุมชนและตัวแทนชุมชนในพื้นที่จังหวัดหนองบัวลำภู ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมอาคารศูนย์ประสานงานการมีส่วนร่วมของประชาชน อำเภอเมือง จังหวัดหนองบัวลำภู
View 48
15/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ