![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1ct0ieptuow0sk0o0k.jpg)
วันที่ 14 พฤษภาคม 2567 นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี มอบหมายให้ กลุ่มงานพัฒนาคุณภาพและรูปแบบบริการ จัดกิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้กระบวนการพัฒนาคุณภาพโรงพยาบาล
ด้วยกระบวนการ QLN ที่ รพ.ม่วงสามสิบ เพื่อเตรียมความพร้อมรับการประเมิน reaccredit ครั้งที่ 4 ได้รับเกียรติจาก อาจารย์อรชร มาลาหอม QC สรพ. เป็นวิทยากร และทีม QRT จังหวัดอุบลราชธานี ร่วมแลกเปลี่ยน
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 42
15/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ