![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/jam7f7g6rdc84scs4c.jpg)
สสจ.ร้อยเอ็ด ร่วมประชุมคณะอนุกรรมการสุขภาพระดับพื้นที่จังหวัดร้อยเอ็ด
ดร.นพ.สุรเดชช ชวะเดช นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด มอบหมายให้ ว่าที่ พ.ต.ดิษณ์กร สิงห์ยะเมือง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด พร้อมด้วย นายพงษ์สันต์ ฮามวงศ์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด ร่วมประชุมคณะอนุกรรมการสุขภาพระดับพื้นที่จังหวัดร้อยเอ็ด ด้านระบบบริการ ณ ห้องประชุมสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดร้อยเอ็ด โดยมี ผู้บริหารสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด และผู้เกี่ยวข้อง ร่วมประชุม ซึ่งมี พันเอกนายแพทย์ศิวพล บุรินทร์ เป็นประธานการประชุม
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด
14 พฤษถาคม 2567
ธีรศักดิ์ คำแก้ว ข่าว/ภาพ
วิทยา โคตรท่าน บรรณาธิการข่าว
View 55
15/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ