![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/604ofzr3jgsoogc0c.gif)
วันอังคารที่ 14 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพิศมัย ภูนาเมือง ผู้ช่วยนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการประเมินผลงานให้ดำรงตำแหน่งนักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการพิเศษ ของเขตสุขภาพที่ 10 ครั้งที่ 4/2567 โดยมี นายอนุพันธ์ ประจํา ผู้ทรงคุณวุฒิ (อดีตนักวิชาการสาธารณสุขเชี่ยวชาญ) เขตสุขภาพที่ 10 เป็นประธานการประชุมฯ ผ่านระบบออนไลน์ Google Meet การประชุมพิจารณารายใหม่ 7 ราย ผลการประชุมคณะกรรมการมีมติให้ผ่านทั้ง 7 ราย โดยให้ปรับปรุงแก้ไขในส่วนที่ไม่เป็นสาระสำคัญและให้ส่งเอกสารแก้ไขไปยังสำนักงานเขตสุขภาพที่ 10 ภายใน 2 เดือน ณ ห้อง 121 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
View 25
14/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ