![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/o2w2gp6jd1c488c4c4.jpg)
วันที่ 14 พฤษภาคม 2567 นายแพทย์ธวัชชัย ปานทอง ผู้อำนวยการ โรงพยาบาลพะเยา มอบหมายให้ คณะกรรมการฝ่ายกิจกรรมพิเศษ โรงพยาบาลพะเยา รับมอบบริจาคขนมโดนัท จำนวน 24 กล่อง จาก คุณมิ้นท์ มอบให้กับโรงพยาบาลพะเยา
กราบขอบพระคุณและขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ทั้งหลายในสากลโลก จงดลบันดาลให้ท่านและครอบครัว จงประสบแต่ความสุข ความเจริญด้วยจตุรพิธพรชัย ในสิ่งอันพึงปรารถนาทุกประการ กราบขอบพระคุณและขออนุโมทนาบุญค่ะ
View 13
14/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ