![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/5kg88pdojt8oooggoc.jpg)
วันที่ 14 พ.ค. 67เวลา 09.30 น. ณ อาคารกรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา รพ.แม่สอดน.ส.กันจนา มีเกาะ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร และเจ้าหน้าที่ ให้การต้อนรับคุณสมพักตร์ คีรีรักษ์ (ร้านแว่นตาคาเฟ่) ที่เดินทางมามอบรถเข็นนั่ง จำนวน 10 คัน ให้กับ รพ.แม่สอด ซึ่งจะนำไปใช้ตามวัตถุประสงค์ของผู้บริจาคต่อไป จึงขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
View 19
14/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ