![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/b90zjt60q74gw08og.gif)
วันจันทร์ ที่ 13 พฤษภาคม 2567 นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ แพทย์หญิงกันตินันท์ มหาสุวีระชัย ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมุกดาหาร เป็นผู้นำจุดเทียนอุดมการณ์ในการอบรมปฐมนิเทศข้าราชการ และบุคลากรใหม่ในสังกัด สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร ประจำปีงบประมาณ 2567 เพื่อให้แสงสว่างช่วยสร้างขวัญกำลังใจ ให้ผู้เข้ารับการอบรมได้เริ่มต้นชีวิตในการปฏิบัติราชการ แสดงความยึดมั่นในอุดมการณ์ เป็นข้าราชการที่ดี สร้างประโยชน์ เพื่อประชาชน พร้อมคณะผู้บริหารสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร ณ โรงแรมมุกดาหาร แกรนด์ โฮเต็ล จังหวัดมุกดาหาร
View 13
14/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ