![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/390rsesrmlusg4k8ck.jpg)
วันจันทร์ที่ 13 และวันอังคารที่ 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 08.30 - 16.30 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ นพ.รวมพล เหล่าหว้าน รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านเวชกรรมป้องกัน) พร้อมด้วย กลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิตและยาเสพติด สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู ร่วมให้การต้อนรับคณะอนุกรรมการติดตามผลการดำเนินงานโครงการ TO BE NUMBER ONE ระดับประเทศ โดยลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการปฏิบัติงานและเก็บคะแนนการประกวดกิจกรรมโครงการฯ ซึ่งมีการนำเสนอผลการดำเนินงาน ของอำเภอและชมรม TO BE NUMBER ONE ณ อำเภอศรีบุญเรือง และ อำเภอนาวังฯ จังหวัดหนองบัวลำภู
View 44
14/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ