![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2wk58lqew5ic4so00.jpg)
สสจ.ร้อยเอ็ด ยินดีต้อนรับบุคลากรจบใหม่ สายงาน แพทย์ และ ทันตแพทย์
ดร.นพ.สุรเดชช ชวะเดช นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด กล่าวต้อนรับและมอบนโยบาย แก่บุคลากรจบใหม่ (แพทย์ ทันตแพทย์) ณ ห้องประชุมลีลาวดี สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด โดยมี นายประจวบ จำลองเพ็ง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด ผู้บริหารสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด ประธานสมาคมแม่บ้านสาธารณสุขสาขาจังหวัดร้อยเอ็ด และผู้เกี่วข้อง ร่วมต้นรับ
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด
8 พฤษถาคม 2567
ธีรศักดิ์ คำแก้ว ข่าว/ภาพ
วิทยา โคตรท่าน บรรณาธิการข่าว
View 47
14/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ