![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/33o23aq0q7s440w4ww.jpg)
วันจันทร์ที่ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 15.00 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ นายสะไกร กั้นกางกูล รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู (ด้านส่งเสริมพัฒนา) เป็นวิทยากรบรรยายเรื่อง การเป็นข้าราชการที่ดี ในการปฐมนิเทศข้าราชการบรรจุใหม่ "หลักสูตรการเป็นข้าราชการที่ดี" จังหวัดหนองบัวลำภู ประจำปีงบประมาณ 2567 โดยมี ข้าราชการบรรจุใหม่ในสายงานแพทย์ ทันตแพทย์และพยาบาล รวมทั้งสิ้น 23 คน เข้าร่วมรับฟังการบรรยาย ณ ห้องประชุมลุ่มภูทอง สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู
View 58
13/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ