![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2y59uzkf2rcw0cw4g8.jpg)
วันจันทร์ที่ 13 พฤษภาคม 2567 เวลา 08.30 - 16.30 น.นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพันธ์ฉวี สุขบัติ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร และเจ้าหน้าที่กลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิต และยาเสพติด เข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพแกนนำและพัฒนาเครือข่ายสมาชิกชมรมป้องกันปัญหายาเสพติดระดับพื้นที่ (ระดับจังหวัด อำเภอ และตำบล) 17 Settings ณ บริษัท สหเรือง จำกัด, บริษัท ซีพี แอ็กซ์ตร้า จำกัด (มหาชน) สาขามุกดาหาร และบริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขามุกดาหาร
View 24
13/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ