![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/ndqcq47kyqs4gsk8s.jpg)
รพ.แม่สอด จัดพิธีสวดเจริญพระพุทธมนต์ ทำบุญห้องส่องกล้อง
วันที่ 9 พ.ค. 67 เวลา 09.30 น. ณ ห้องส่องกล้อง ชั้น 3 อาคารเฉลิมพระเกียรติ รพ.แม่สอด จ.ตาก ผศ.(พิเศษ) นพ.รเมศ ว่องวิไลรัตน์ ผอ.รพ.แม่สอด เป็นประธานจุดธูปเทียนบูชาพระรัตนตรัย ถวายจตุปัจจัยไทยธรรม และภัตตาหารเพลแด่พระสงฆ์ เนื่องในโอกาสทำบุญห้องส่องกล้อง เพื่อความเป็นสิริมงคลแก่เจ้าหน้าที่ผู้ปฏิบัติงาน โดยมีคณะผู้บริหาร เจ้าหน้าที่ เข้าร่วมพิธีดังกล่าว
View 12
13/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ