![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/j88a3cwjcbsook0s8.jpg)
วันที่ 10 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.30 น. นายแพทย์ธวัชชัย ปานทอง ผู้อำนวยการ โรงพยาบาลพะเยา มอบหมายให้ นายสุประวัติ เผ่าอินทร์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการด้านกิจการพิเศษ และนางสาวกันต์กนิษฐ์ ทองธนพัฒน์ธาดา หัวหน้างานประชาสัมพันธ์ รับมอบบริจาครถเข็นยับยั้งการทำงานของเชื้อโรคหรือไวรัสด้วยพลังงานแสง UV ยี่ห้อ Philips UV-C Disinfection Trolley จำนวน 1 เครื่อง มูลค่า 16,800 บาท (หนึ่งหมื่นหกพันแปดร้อยบาทถ้วน) จาก คุณวรนัดดา อนาวิล มอบให้กับหอผู้ป่วยสิริกิตติ์ โรงพยาบาลพะเยา
กราบขอบพระคุณและขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ทั้งหลายในสากลโลก จงดลบันดาลให้ท่านและครอบครัว จงประสบแต่ความสุข ความเจริญด้วยจตุรพิธพรชัย ในสิ่งอันพึงปรารถนาทุกประการ กราบขอบพระคุณและขออนุโมทนาบุญค่ะ
View 39
10/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ