![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/x0sd4gmq15ww08048.png)
นายแพทย์ปรีชา เปรมปรี สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 4 พร้อมคณะ ลงพื้นที่ ติดตามการขับเคลื่อนนโยบายยกระดับ 30 บาท รักษาทุกที่ ด้วยบัตรประชาชนใบเดียวระยะที่ 3 ณ โรงพยาบาลบ้านหมี่ จังหวัดลพบุรี โดยติดตามประเด็นสำคัญ อาทิ การลงทะเบียน Provider ID Health ID Health Rider ระบบการนัดหมายออนไลน์ และการประเมินคุณภาพระบบเทคโนโลยี สารสนเทศโรงพยาบาล (HA IT) โดยมีนายแพทย์ณัฐ หาวารี นายแพทย์เชี่ยวชาญ (ด้านเวชกรรมป้องกัน) สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดลพบุรี ผู้อำนวยการโรงพยาบาลบ้านหมี่ และคณะเจ้าหน้าที่ให้การต้อนรับ
View 36
09/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ