วันที่ 9 พฤษภาคม 2567 เวลา 13.30 น. นายแพทย์ชาญชัย บุญอยู่ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเลย พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สสจ.เลย เข้าพบ นายธรรมนูญ อุปรโคตร ผู้จัดการ PEA จังหวัดเลย เพื่อปรึกษาหารือ แนวทางการประสานความร่วมมือในการติดตั้งโซลาร์รูฟท็อป (Solar Rooftop) ตามนโยบายกระทรวงสาธารณสุข ของ โรงพยาบาล/สำนักงานสาธารณสุขอำเภอ/สำนักงานสาธารณสุขจังหวัด ในพื้นที่จังหวัดเลย ณ สำนักงานการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค จังหวัดเลย ตำบลกุดป่อง อำเภอเมือง จังหวัดเลย
View 21
09/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ