![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/6nncd0o87fgg40sgw.jpg)
วันนี้ (9 พฤษภาคม พ.ศ.2567) นายแพทย์สุชาติ เจนเกรียงไกร รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์ คนที่ 1โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาเป็นประธานในพิธีไหว้ครู ประจำปีการศึกษา 2567 และมอบโล่รางวัล แก่อาจารย์แพทย์ในดวงใจของนักศึกษาแพทย์ อาจารย์แพทย์ดีเด่น พร้อมทั้งมอบโล่และทุนการศึกษาประจำปี 2567 แก่นักศึกษาแพทย์ที่มีผลการเรียนยอดเยี่ยม นักศึกษาแพทย์ความประพฤติดีเยี่ยม โดยศูนย์แพทยศาสตรศึกษาชั้นคลินิก โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาจัดขึ้น ณ ห้องประชุม 111 ปี ชั้น 3 อาคารศูนย์ฝึกสถานการณ์จำลองทางการแพทย์ โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา
View 20
09/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ