![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/14cu2la7ttes08o8s4.png)
วันที่ 7 พฤษภาคม 2567 โรงพยาบาลสงขลา ร่วมกับ กลุ่มงานส่งเสริมสุขภาพ กลุ่มงานควบคุมโรคติดต่อ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสงขลา โดยมี พญ.พีระนันท์ แก้วสุกใส หัวหน้ากลุ่มงานสูตินรีเวชกรรม โรงพยาบาลสงขลา เป็นประธาน พร้อมด้วย พยาบาลวิชาชีพ นักวิชาการสาธารณสุข และผู้เกี่ยวข้อง จากกลุ่มงานสูตินรีเวชกรรม อายุรกรรม แผนกผู้ป่วยนอก และกลุ่มงานเวชกรรมสังคม ร่วมประชุมพัฒนาระบบการดูแลหญิงตั้งครรภ์ที่มีโรค/ภาวะร่วมทางอายุรกรรม ณ ห้องประชุมพลเอกเปรม ติณสูลานนท์ โรงพยาบาลสงขลา อำเภอเมือง จังหวัดสงขลา
View 144
09/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ