![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/nd10t0m0jesg8ss88k.jpg)
วันพุธที่ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 17.30 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านผู้ได้รับบาดเจ็บ จากเหตุวาตภัย เพื่อช่วยติดตามดูแลอาการและพบปะให้กำลังใจ โดยมี สำนักงานสาธารณสุขอำเภอนากลาง, โรงพยาบาลนากลาง, รพ.สต.ยางชุม และ อสม. ร่วมลงพื้นที่ในครั้งนี้ ณ ตำบลเก่ากลอย อำเภอนากลาง จังหวัดหนองบัวลำภู
View 42
09/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ