![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/vo4ikw3uylcgos8os.png)
วันที่ 2 พฤษภาคม 2567 กลุ่มงานเทคนิคการแพทย์และพยาธิวิทยาคลินิก โรงพยาบาลสงขลา รับการตรวจประเมินระบบคุณภาพห้องปฏิบัติการเทคนิคการแพทย์ โดยมี เเพทย์หญิงปิยรัตน์ จีระวงศ์พานิช หัวหน้ากลุ่มงานเทคนิคการแพทย์และพยาธิวิทยาคลินิก เป็นประธานและร่วมให้การต้อนรับคณะผู้ตรวจประเมินระบบคุณภาพตามมาตรฐานงานเทคนิคการแพทย์และพยาธิวิทยาคลินิก จากสภาเทคนิคการแพทย์ พร้อมประชุมสรุปผลการประเมินในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมสิงขรา ชั้น 2 อาคารผู้ป่วยนอก โรงพยาบาลสงขลา
View 150
09/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ